சாலை பள்ளம் சரி செய்யப்படுமா?

குமாரபாளையம், வாரச்சந்தை பின்புறம் உள்ள பெராந்தார் காடு பகுதியில், அரசு ஆண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளி செல்லும் சாலையில், பெரிய அளவிலான பள்ளத்தில் மழை நீர் குளம் போல் தேங்கி உள்ளது. தொழிற்சாலைகள், குடியிருப்புகள் உள்ள இந்த சாலை, போக்குவரத்து மிகுந்த சாலை. இந்த சாலையில் இருக்கும் இந்த பள்ளத்தால், பலரும் கீழே விழுகின்றனர். பள்ளத்தை உடனே சரி செய்ய வேண்டும்.

புறவழிச்சாலையில் குப்பை குவிப்பு

குமாரபாளையம், கோட்டைமேடு பிரிவு, புறவழிச்சாலையில், மண்டபம் எதிரில் குப்பை அதிகளவில் கொட்டப்பட்டுள்ளது. இங்கு,...

தெரு நாய்களை கட்டுப்படுத்தணும்!

குமாரபாளையம் நகரில், பல இடங்களில் நாய்கள் தொல்லை உள்ளது. இதனால் பொதுமக்கள், மாணவ,...

1 reply added

  1. oprolevorter December 7, 2019

    I haven¦t checked in here for a while since I thought it was getting boring, but the last several posts are good quality so I guess I will add you back to my daily bloglist. You deserve it my friend 🙂

    http://www.oprolevorter.com/

Leave your comment