போர்வெல் பைப் இடமாற்றப்படுமா?

குமாரபாளையம், அரசு ஆண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளியில் இருந்து, வாரச்சந்தைக்கு வரும் வழியில் உள்ள வடிகாலில், போர்வெல் நில மட்டத்திற்கு கீழ் உள்ளது. இதனால் யாரும் தண்ணீர் எடுக்க முடியாத நிலை உள்ளது. அடிக்கடி சாக்கடை அடைப்பு ஏற்பட்டு கழிவுநீர் தேங்கி, சுகாதார சீர்கேடு ஏற்பட்டு வருகிறது. வடிகாலில் நின்று கொண்டு தண்ணீர் எடுக்க முடியாத நிலை நீடிக்கிறது. இதை இடமாற்றம் செய்து, மக்கள் தண்ணீர் எடுக்கும்படி அமைக்க வேண்டும்.

சாலை பள்ளம் சரி செய்யப்படுமா?

குமாரபாளையம், வாரச்சந்தை பின்புறம் உள்ள பெராந்தார் காடு பகுதியில், அரசு ஆண்கள் மேல்நிலைப்பள்ளி...

புறவழிச்சாலையில் குப்பை குவிப்பு

குமாரபாளையம், கோட்டைமேடு பிரிவு, புறவழிச்சாலையில், மண்டபம் எதிரில் குப்பை அதிகளவில் கொட்டப்பட்டுள்ளது. இங்கு,...

1 reply added

  1. oprolevorter December 10, 2019

    The next time I read a blog, I hope that it doesnt disappoint me as much as this one. I mean, I know it was my choice to read, but I actually thought youd have something interesting to say. All I hear is a bunch of whining about something that you could fix if you werent too busy looking for attention.

    http://www.oprolevorter.com/

Leave your comment